หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 38

ผู้เขียน หัวข้อ: " อ๋าห์อร่อยเหาะ "  (อ่าน 168322 ครั้ง)
ขออนุญาตลุงอ๋าห์นะครับ  ไหว้

คาดว่าแทบจะต้องย้ายจู๋ทำอะไรกินบ้างมาไว้จู๋นี้กันทีเดียว หื่น

เห็นครูบลิวโพสต์ไว้ที่กระจู๋โชว์ แต่โดนโอ้เอ้(ขาจร) แซวเล็กน้อย
ก็เลยขอเปิดจู๋ใหม่สำหรับอาหารโดยเฉพาะ
กระแสอาหารการกินนี้พระเก้อเปิดไว้ ได้รับความนิยมพอสมครวญ)

เริ่มเลยครับ รูปเก่าทำไว้นานแล้ว
เนื้อกระทะจานไม่ร้อน (ขี้เกียจทำจานร้อน)   ง่ะ

ฮี่ๆ

จะทำเอง ไปกินมา เห็นโต๊ะข้างๆสั่งแล้วน่าอร่อย
ได้ทั้งนั้นครับ

//ขออนุญาตไอซ์แก้ไขนะ อยากให้เปิดหน้าแรกมาเห็นอะไรน่ากินๆหน่อยน่ะ ฮือๆ~

เห็นรูปนี้แล้ว   ฮือๆ~
่สมัยหัดทำช่วงแรกๆเพิ่งย้ายมาอยู่สวน
ตอนนั้นกล้าอวดได้ไงฟะ   โวย

ไม่เห็นน่ากินเล๊ย   กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เมนูเดิม แบบพัฒนาขึ้นมาบ้างแล้ว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 พ.ค. 2007, 09:56 น. โดย ภูกระดึง » บันทึกการเข้า

มารอกิน หะหะ
ลุงอ๋าห์เป็นสถาปนิกนะครับ ไม่ล่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ลุงอ๋าห์เป็นสถาปนิกนะครับ ไม่ล่ะ

อย่ามาโกหก !!!! โวย

เห็นทำกับข้าวน่ากินเชียว!!
มีอีกๆ

อันนี้ทำช่วงประมาณเดิม ช่วงนั้นงานไม่ค่อยชุก
วันๆทำนู่นทำนึ่กิน
 ฮี่ๆ

นี่ตอนทำ

นี่ตอนจะกิน

เห็นแล้วหิวเลย Y_Y
ได้เวลาหิวอีกแล้ว หื่น น้ำย่อยออกมาท่วมกระเพาะเลย อยากกิน หื่น
 หื่น

หื่น จริงๆลุงอ๋าห์เป็นสถาปนิกบังหน้าชิมิครับ
 เหวอ

เห้ยยย เอางานมาอวดเด้

ฮือๆ~

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ลุงอ๋าห์นี่รอดคนเดียว ไม่โดนประนาม
เก็บไว้ทำกับข้าว  แป๊ะยิ้ม

ทำกับข้าวเก่งเกินไป๊  โวย โวย

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
เอางานมาอวดอย่างสิ

เนี่ย อย่างนี้ๆ

ขออวดเฉพาะงานทำตีฟที่สถาปนิกท่านอื่นออกแบบไว้
ไม่เอางานอาคารที่ตัวเองออกแบบมาอวดนะครับ
ประเดี๋ยวเข้าข่ายผิดจรรยาบรรณ  ฮิ้ววว

นี่จู๋ลุงอ๋าห์นะครับ
เอากับข้าวมาอวดเลย  โวย

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ห้องแสดงงานนะ
 ง่ะ

ส่วนนี่ทำไว้เปรียบเทียบการใช้สีของอาคาร

งานนี้ก็เป็นงานทำตีฟเหมือนกัน
พอทำเสร็จแล้วเจ้าของท่านอยากเห็นว่าไอ้อาคารนี่ ถ้าสลับสีเทา-ขาวกันจะเป็นอย่างไร
น่าจะทำโทนสีแบบไหนมากกว่ากัน
ก็เลยทำไว้เปรียบเทียบให้ดู
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 พ.ค. 2007, 09:12 น. โดย ภูกระดึง » บันทึกการเข้า

อ้ามมมม  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 38