หน้า: [1] 2 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: Happy Birthday แอ๊น...  (อ่าน 15253 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดนะแอ๊น ขอให้แอ๊ํนมีความสุขมากๆ...

ขอให้เก่งๆ น่ารักๆ ตลอดไป...

(ไม่ได้ตั้งกระจู๋มานานเท่าไรแล้วเนี่ย)

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
 ลันล้า  สลวก. จ๊ะ น้องแอ๊น

ขอให้เรียนเก่งขึ้นๆ นะจ๊ะ

พนักงานบริษัท.
แอ่น แอน แอ๊นนนน

สุขสันต์วันเกิดจ้า
(ช่วงนี้ไม่เห็นมาปั่นเลยเนาะ ฮิ้ววว)
ขอให้มีความสุขมากๆ แล้วก็น่ารักๆยิ่งๆขึ้นไปนะจ๊ะ  ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิดนะคร้าบบบบ ลันล้า

กินรอบวง
Happy birthday เฮๆ มีความสุขจะจ้าา ลันล้า
มีความสุขมากๆนะจ๊ะ เรียนเก่งๆ สุขภาพแข็งแรงจ๊ะ

นานๆ จะเข้ามาที

สุขสันต์วันเกิดครับ

น่ารัก ๆ นะจ๊ะ ปลื้ม

งบน้อย
แอ๊นจ๋า กรี๊ดดดดด

ถึงแอ๊นจะลืมพี่ไปแล้ว ฮือๆ~
แต่แอ๊นก็น่ารักเสมอนะแอ๊นนะ
สุขสันต์วันเกิดครับ ยิ้มน่ารัก

แอน แอ๊น แอน แอ๊น แอน แอ๊น แอน แอ๊น แอน แอ๊น
แอน แอ๊น แอน แอ๊น แอน แอ๊น แอน แอ๊น แอน แอ๊น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
^
^
^
เหมือนคนข้างบนเลยครับ   ยิ้มน่ารัก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
น้องแอ๊นท์ สสวก ครับผม

โตขึ้นเป็นเด็กที่ดีของพ่อแม่เน้อ  ยิ้มน่ารัก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
<a href="http://img2.f0nt.com/flash/bb9f8db842eb2ea3b3cdbaa2b678d4f3.swf" target="_blank">http://img2.f0nt.com/flash/bb9f8db842eb2ea3b3cdbaa2b678d4f3.swf</a>

ขุดเจออันนี้ในเครื่อง
ตั้งแต่ยุคที่สู้รบกับเว็บสยามทวยแน่ะ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอให้น้องแอ๊นมีความสุขมากๆ นะคะ
มาปั่นมั่งนะ พี่ๆ เค้าคิดถึง ยิ้มน่ารัก

มาเผยผิวด้วยก็ดี คริคริ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ฮานิทาน  กร๊าก

สุขสันต์วันเกิด ขอให้มีความสุขมากๆครับ
โห นิทานสยามทวย อย่างเก่า  กร๊าก
ขอให้แอ๊นมีความสุขมากๆ เรียนเก่งๆ สุขภาพแข็งแรง น่ารักๆตลอดไป  เกย์ออก

แอ๊นน่ารักกกกกกกกกกกกกกก  อ๊ากกกกก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 กรี๊ดดดดด อร๊าย น้องแอ๊น

็แฮปปี้ เบิร์ธเดย์จ่ะ ขอให้น่ารักยิ่งๆขึ้นไป
มีความสุขมากๆ สมหวังทุกประการ  เจ๋ง

ปล. ยังไม่ได้รูปคู่น้องแอ๊นเลย ผ่านมาครึ่งปีละ  ฮือๆ~

there are no regrets in life, just lessons . .
หน้า: [1] 2 3 4 5