หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: แอนิเมฌั่น : Pentz Memory  (อ่าน 9281 ครั้ง)
ก็เป้นเดือนไง ไม่แปลกหรอก เพราะ เราก็ทำเป็นเดือน เหมือนกัน

แค่ไม่อยากให้ปล่อยวิชาที่ทำมาทิ้งไปเฉยๆ ไง
ถ้าทำงานนึง อาาาา หมดและ ไม่ทำต่อและ เดี๋ยววิชาจะเข้ากรุเปล่าๆ

ถ้าเกิดตัณหาก็ทำแน่ครับ ฮิ้ววว ถ้าทำอีกก็จะมาให้พี่ๆช่วยแนะนำครับ

แต่ไม่อยากทำบ่อยเลยครับ ทำทีสิวขึ้น พูดกับมนุษย์ไม่ค่อยรู้เรื่อง ไอ้คนที่มาเร่งจะเอางานแมร่งก็ไม่รู้เรื่องอะไร เดี่ยวก็เขี่ยให้หรอก ชิ

ขอโทษนะครับที่พูดแรงๆ วันนี้โดนเร่งงาน
งั้นดีแล้วแหละครับ
เอาของมาปล่อยที่นี่ มีคนคุยรู้เรื่องเยอะครับ ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 [3]