หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: อาบน้ำกันกี่นาทีคะ  (อ่าน 27949 ครั้ง)
ไข่ผมนี่แหละครับ สะใจไหม ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไข่ผมนี่แหละครับ สะใจไหม ยิ้มน่ารัก

แสดงว่าเล็กนะคะแอน เพราะใช้เวลาแป๊บเดียวมากๆ  (อิอิ)

รักแมวค่ะ
งั้นก็แสดงว่าขนาดเท่ากับไข่จิ้งจก  เพราะขัดเสร็จเร็ว

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
ที่เล็กเพราะร่างกายมันไปพัฒนาให้ส่วนอื่นใหญ่อยู่น่ะครับ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ที่เล็กเพราะร่างกายมันไปพัฒนาให้ส่วนอื่นใหญ่อยู่น่ะครับ เจ๋ง

ส่วนไหนอ่ะ พุงป่าว

ได้ข่าวว่าแอนกลมมาก (อิอิ)

รักแมวค่ะ
ป้าปิ๊กถูกที่สุดเค่อะ

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
ไม่ค่อยกลมครับ
ออกแนวทรงกระบอก

เคยอาบน้ำ  เร็วสุด 2 วินาที   

พอดี น้ำกระเซ็นใส่นาฬิกา  นาฬิกาเสีย  เดินได้แค่สองจึก   หมีโหดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เร็วสุด 5 นาทีมั้ง ตอนไฟดับ  ไอ้มืดหมี

นอกนั้นก็ 10-45 นาที แล้วแต่ว่าสระผมมั้ย มันเพลินดี 555

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ประมาณ 5-10 นาที อย่างต่ำ
ถ้าสระผม โกนหนวด โกนเครา ด้วยนี่ ก็บอกเพิ่มไปอีก 10-15 นาที จ้ะ
๑๐-๒๐ นาที ไม่ได้วัดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
5-10 นาที  ฮี่...
นานไปเดี๋ยวตัวเปื่อย

กำลังโหลดข้อมูล .....
ถ้าไวๆก็ 5 นาท(เวลารีบ)  แต่ถ้าปกติก็ 15 นาทีรวมแปรงฟัน+เช็ดตัว
เพราะต้องสระผมทุกครั้งที่อาบบน้ำ อาบอย่างเดียวไม่ได้  หน้ามึน

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
แบบรีบ ประมาณ 2 - 3 นาที
แบบธรรมดา ไม่สระผม 5 - 7 นาที
ถ้า + แปรงฟัน ก็ 10 นาที
ถ้าสระผม + โกนหนวด ก็ 20 นาที
อาบแบบปกติ 3  นาทีโดยประมาณ
โดนน้องเหน็บว่าล้างแต่หน้า เลยขยับเป็น 5-10 นาที

ถ้าแบบขัดสีฉวีวรรณ ก็ ครึ่ง - 1 ชั่วโมง

หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9