หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครฟัง Linkin Park มั่ง  (อ่าน 32888 ครั้ง)
กำลังฟังให้เพราะอยู่ครับ  แป๊ะยิ้ม

กำลังโหลดข้อมูล .....
ฟังแล้วมันรู้สึกว่าไม่ใช่ Linkin Park  ง่ะ

แต่ต้องฝืนฟังเพราะมิกซ์เพลงให้น้อง
โอเคครับผมได้ของแท้มาแล้ว เพลงใหม่ทั้งดุ้นไม่มีย้อมแมว แต่ก็รู้สึกว่าคาดหวังไว้เยอะหรือว่าเพลงมันเปลี่ยนไป คือความเป็นเอกลักษณ์ที่เคยมีมันหายไป
โอเคว่าเมโลดี้สวยขึ้น เนื้อเพลงอาจจะดีจริง นักวิจารณ์อาจจะชอบ แต่ส่วนตัวคือถ้าตัดชื่อ LP ไปมันก็จะเป็นแค่วง rock ทั่วๆไปเลย

ใช่เลย เมื่อกี๊ฟัง หลังๆ จะหลับเอา  หน้ามึน
ความละเอียดน้อยจัง
ฟังชัดเหรอครับ..

320 นี่มันไม่ชัดหรอครับ ไอ้มืดหมี
ไฟล์นึงตั้ง 8 เมก

แต่ปกติเพลง 192 kbps ก็ชัดจะแย่แล้ว  ยิ้มน่ารัก
อยากถามว่าเพลง In Between เนี่ย เสียงใครร้องครับ  งง รู้สึกไม่ค่อยคุ้น

... กอล์ฟจ๊ะ
 :39:จริงด้วย ฟังไม่ออก
ตกลงของพี่เฟรินของแท้ชิมิ หมีโหดดดด
ซีดีฉบับพิเศษวางแผงสิ้นเดือนครับ

อยู่ใน ฟด  เกย์ออก

อยากถามว่าเพลง In Between เนี่ย เสียงใครร้องครับ  งง รู้สึกไม่ค่อยคุ้น

ไมค์ ค่ะ  แป๊ะยิ้ม/

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 พ.ค. 2007, 21:45 น. โดย Sorisori » บันทึกการเข้า

Las Noches Rubicundior
ออกแนว ป๊อปร็อคแฮะ  หมีโหดดดด

มันก็ป๊อบร๊อค มาตั้งนานแล้วไม่ใช่หรอครับ  ไอ้มืดหมี

i'll walk until i find u.

ก็โอเคนะ ถ้าไม่คาดหวังว่าเพลงมันจะออกมาแนวไหน

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
มันก็ป๊อบร๊อค มาตั้งนานแล้วไม่ใช่หรอครับ  ไอ้มืดหมี
อัลบั้มใหม่ ครับ
ก่อนหน้านี้ไม่ใช่แน่นอน ลันล้า

ยังไงก็ไม่ใช่ linkinpark วงเดิม
เปลี่ยนไปเลย

ก็โอเคนะ ถ้าไม่คาดหวังว่าเพลงมันจะออกมาแนวไหน

ก็ถ้าดูจากอัลบั้มเก่า ๆ ยังไงมันก็สร้างความคาดหวังอยู่แล้วแหละ
อัลบั้มใหม่ ครับ
ก่อนหน้านี้ไม่ใช่แน่นอน ลันล้า

เอ่อ แล้วก่อนหน้านี้มันแนวไหนหรอครับ  งง

i'll walk until i find u.
เริ่มกลายพันธุ์มาตั้งแต่ breaking the habit แล้วล่ะ

where there's a will there's a way
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8