หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครฟัง Linkin Park มั่ง  (อ่าน 32908 ครั้ง)
ต้องถามเพื่อนก่อนว่าดูราคาเท่าไหร่ไม่งั้นเดี๋ยวแกร่ว
เหมือนตอน เร้ด ฮ้อต เก๋าซื้อบัตรแพง ปรากฎว่าเพื่อนดันซื้ออันที่ถูกกว่า
ไปเย้วกันอยู่ 2 คนท่ามกลางฝรั่งตัวสูง แห้งมาก
ไม่เหมือนตอน อินคิวบัส ไปกันเป็นกลุ่มก้อน อย่างมัน  กรี๊ดดดดด

ป.ล. บัตร ถูกกว่า บียองเซ่ ตั้งเท่านึง ของเจ๊เก 5500 หรือ 6000 ก็ไม่รู้  ง่ะ

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
อยากไป  เศร้า/
แต่บัตรแพงจัง

ปล. รู้สึกว่า The Black Eye Peas ก็กำลังจะมาเหมือนกันรึเปล่า
ถ้ามา อันนี้ก็น่าไป  กรี๊ดดดดด

กรี๊ดดดดด

ถ้าจองบัตรช้า นี่คาดว่าคงจะไม่มีบัตรแล้วใช่ไหมคะเนี่ย

Las Noches Rubicundior
จองบัตรช้า ก็อาจจะมีเหลือครับ  หมีโหดดดด

กำลังโหลดข้อมูล .....

แต่เหลือท้ายๆใช่ไหมคะ   ง่ะ

Las Noches Rubicundior
ส่วนตัวชอบ Linkin park นะครับ แต่ ชอบชุดแรกชุดเดียวเอง  คริคริ

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!

แต่เหลือท้ายๆใช่ไหมคะ   ง่ะ

เหลือที่แบบเอากล้องส่องทางไกลมาต่อกัน 2 อันแล้วจะเห็นหน้าเชสเตอร์  เจ๋ง
หมดศัทรากับวงนี้แล้วละ ฮิ้ววว

เลือกฟังเป็นบางเพลงครับ ก็ถือว่าฟังเพลินๆไม่คิดไรมาก

จงเป็นหมอหมาที่ดี อย่าเป็นหมอหมาๆ
ฟังเรื่อยๆ จนเพราะทุกเพลงละ  กร๊าก

กำลังโหลดข้อมูล .....
เหลือที่แบบเอากล้องส่องทางไกลมาต่อกัน 2 อันแล้วจะเห็นหน้าเชสเตอร์  เจ๋ง

ที่โลตัสก็มีนะ  เชสเตอร์กิลล์   เจ๋ง

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ขอบคุณน้องป่านนะจ๊ะ.... กรี๊ดดดดด

คือว่า....อยากดูทั้ง LP และ BEPS  แต่รู้สึกว่า...บัตรของ BEPS นี่จะแพงกว่า

จะเก็บตังค์ทันหรือเปล่าน๊อตู   ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
BEPS วัีที่ 18 เืดือนหน้า่ครับ
บัตร 2800 1800 1200 600 เหมือนกัน
แต่เล่นในฮอลล์ แล้วก็สองราคาแรกเป็นบัตรยืนครับ
อยากดูเหมือนกันแต่งบน้อย คงเลือกดูแคู่ LP อย่างเีดียว

หน้ามึน
อยากไปครับ
แต่คงสู้ราคาได้ 1,200
ใครจะไปโซนไหนบ้าง ?? กรี๊ดดดดด

ไกลเวทีเกินไปครับ ถ้าจะไปเอาบรรยากาศแล้วดูผ่านจอโปรเจคเตอร์ก็พอได้
แต่ผมว่าคงไม่คุ้ม ลงทุนอีกหกร้อยไปเกาะขอบรั้วท้ายโซนเอกันดีกว่ามั้ยครับ

เจ๋ง
มีใครเคยไปดูโซนเอบ้างมั้ยครับ อยากรู้ว่ามันไกลขอบเวทีมากมั้ย
ใกล้ค่ะ  โดนเหงื่อกันเลยทีเดียว   ไอ้มืดหมี

กรี๊ดดดดด

ใจจริงอยากเกาะขอบเวทีดูสักครั้งเหมือนกันครับ ถ้ามีแนวร่วมก็เอา
แต่ถ้าไปดูโซนบีกันเยอะ ก็คงตามคนหมู่มากครับ

ฮิ้ววว

Welcome to earth.

ที่โลตัสก็มีนะ  เชสเตอร์กิลล์   เจ๋ง

หมีโหดดดด
อร่อยนะ   เกย์ออก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
นั่นซิ่  เกย์ออก
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8