หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครฟัง Linkin Park มั่ง  (อ่าน 32915 ครั้ง)

ไปสมุยก็ได้ดูนะครับ มีเต็มไปหมด

อะไรๆ ลิงกินผักนี้แหละ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อัลบั้มใหม่ไม่เพราะเลยครับ ฟังรอบเดียวก็เบื่อแล้ว

ไปสมุยก็ได้ดูนะครับ มีเต็มไปหมด

อะไรๆ ลิงกินผักนี้แหละ
ลิงยักษ์ลิงลิงยักษ์ เจี๊ยกๆๆ~~~~~~  ลันล้า~

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
สรุป ไม่มีใครไปเลยเหรอครับ

ฮือๆ~

Welcome to earth.

อยากดู The Black Eyed Peas มากกว่าครับ

แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น งบฯ สันทนาการสำหรับปีนี้มีลงสำรองจ่ายไปหมดแล้ว ฮิ้ววว

งบน้อย
อยากดู the black eye peas มากกว่าเหมือนกัน
อยากดูถั่วดำเหรอจ๊ะ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อยากดู the black eye peas มากกว่าเหมือนกัน

ใช่ๆ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
^
^
นานาใจตรงกัน  กำลังจะquote ของพี่สักมาเลย กรี๊ดดดดด

ถ้าแบล็ค อาย พี มา ไปดูแน่ค่ะ  ปลื้ม

ตอนเกวนมา อดไป ติดควิซ  ฮือๆ~

there are no regrets in life, just lessons . .

ก็มาแล้วนี่

ไปดูกันไหมน้องจั๊ว กรี๊ดดดดด

งบน้อย
 กรี๊ดดดดด อ้ะ เมื่อไหร่คะ ไม่ได้ติดตามข่าวเลย

น่าสนใจมากๆค่ะ  กรี๊ดดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .

ตกข่าวอย่างแรงเลยหนูเอ๊ย ง่ะ

http://thaiticketmaster.com/concert/blackeyedpeas2007.php

งบน้อย
 (เหงื่อแตกพลั่ก) ตกข่าวจริงๆค่ะ

ไอ๊หยา วันที่ 18 ก่อนสอบ 4 วัน

พี่อุ้ยสนใจมั้ยคะ แต่ถ้าไปคงไปบัตรนั่ง 1200 น่ะค่ะ หาแนวร่วม  กรี๊ดดดดด

สนใจครับ กรี๊ดดดดด

แกล้ง ๆ ลืมไปว่างบฯ สันทนาการสำหรับปีนี้หมดแล้ว

งบน้อย
Linkin Park=ลิงกินผัก
ชอบมากเลยอะ
แต่รู้จักอยู่เพลงเดียวWhat I've Done เอือม

Life is like a box of choclates.
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8