หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิด แพนด้าบ้ากาม  (อ่าน 10020 ครั้ง)
 เกย์ออก วันเกิดปี้อู๋ใจ้มะก๊ะ
มีกวามสุกมากๆ นะก๊ะ
Make a wish เกย์ออก
ถ่ายลูบเก่งๆ แล้วก็วาดลูบเก่งๆ ตลอดไปนะก๊ะ

วันเกิดพี่อู๋ใช่มั้ยคะ ยิ้มน่ารัก
มีความสุขมากๆ นะคะ
Mae a wish
ถ่ายรูปเก่งๆ แล้วก็วาดรูปเก่งๆ ตลอดไปนะคะ ยิ้มน่ารัก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ขอให้มีความสุขครับ  ยิ้มน่ารัก

i'll walk until i find u.
ขอให้มีความสุขในสิ่งที่ทำครับพี่อู๋ เจ๋ง

กินรอบวง
ขอให้มีความสุขในสิ่งที่ทำครับพี่อู๋ เจ๋ง

ตั้งหมายถึงที่บ้ากามเนี่ยเหรอ หื่น

ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะครับอู๋  สุขสมหวังในทุก ๆ เรื่อง  มีเงินใช้ไม่ขาด  สุขภาพแข็งแรงตลอดไปครับ

ปล. ให้เสียงดีร้องเพลงเพราะมากยิ่งขึ้นด้วย

แม่จะมองเราจากดาวดวงไหนน๊าาาาา
สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่อู๋
ขอให้สุขภาพแข็งแรง สุขสมหวังทุกประการค่ะ

ลันล้า ลันล้า

~_~ ภูมิใจที่เกิดเป็นลูกชาวนา ~_~   ;D
อู๊ววว สุขสันต์วันเกิดนะคุณอู๋ ขอให้ไม่เก่งน้อยไปกว่านี้ก็พอนะคะ

เก่งอย่างนี้ ก็ขอให้เก่งต่อไปเรื่อยๆ เอาให้คนอื่นไม่มีจะกินกันไปเลย ฮิ้ววว

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
 ไอ้มืดหมี หวายๆ เพิ่งกด มาเจอ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดน้องอู๋ว์ นะก๊า~~~~~

ขอให้สมหวังกับ น้อง ออ.......................... เกย์ปากไว
แอ... นอ..... เกย์เม้ม

สสวก ครับ ยิ้มน่ารัก
ตูคงไม่อวยพรแล้วนะ เอ็งมีครบแล้วนี่ ชิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สลวก.  พี่อู๋ววว...กรี๊ดดดดด

พนักงานบริษัท.
แฮปปี้เบิ๊ดเดย์คร้าบบ ปลื้ม

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
สุขสันต์วันเกิดพี่อู๋คร้าบ  เกย์ออก

ขอให้ความเทพสถิตย์ในตัวท่านตลอดไป  เจ๋ง
ขอบคุณครับ  ยิ้มน่ารัก เกย์ออก

สุขสันต์วันเกิดพี่อู๋คร๊าบ   ขอให้มีความสุขมากๆครับ   ลันล้า

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ไปทำกราฟฟิกป๊าย  โวย โวย

อ้ะ คนละจู๋
สุขภาพแข็ง แรงดี
มีคนรักเยอะๆ  เกย์ออก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
้สุขสันต์วันเกิดเน้อ อู๋
มีความสุขมากๆ นะครับผม
หน้า: [1] 2 3 4