หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: จะขอฝากตัวในนี้สักคนขอบพระคุณครับ  (อ่าน 23951 ครั้ง)
แอบอ้าง
6.
สาวกใหม่ทุกคนจำเป็นต้องเปิดเผยข้อมูลส่วนตัว  (คลิกสิ)
ที่นี่เราอยู่กันอย่างเปิดเผยครับ (พยายามทำให้เป็นสังคมคุณภาพอยู่)
เพิ่้มในนี้หน่อยก็ได้นี่ ว่ามีหิ้งอยู่  ง่ะ

ป.ล. แต่โพสต์ข้างล่างนี่ก็ทำให้เราเห็นนิสัยของสาวกใหม่ได้เลยนะ

เพราะงั้น ต่อไปนี้ไม่ต้องลบเพราะโพสต์นอกหิ้งแล้วนะ

แต่จะลบเพราะรับน้องแทน  ฮี่ๆ
 เศร้า...................
ฮือๆๆ.........
แง!!! ...  แง๊!!........
....แว๊ก! ...
ฮือๆๆๆๆ .....   (เหงื่อแตกพลั่ก)

ขะ...ขะ..ขอ .. ทะ...ทะ...โท..โทษ....ฮือๆๆๆ......
ทีหลังไม่ทำอีกแล้ว....
งั้นเดี๋ยวจะเข้ามาสมัครใหม่อีกทีนะ........ฮือๆๆๆ.

พอมอบช่อดอกไม้ให้กับรุ่นพี่เคารพอย่างสูง 1 ตนและทุกๆตัว.....

(แมงกลิ้งขี้ / แมงกระจั๊ว / คีเกี้ยม / เป็ด / แมว / หมา / หมู / วัว /
หมี / หมีโหด / ม้า / พี่เสือ / ช้าง / พ่อช้าง / แมมมอธ / เดอะวาฬ / มังกร )

แล้วก็เดินคอตกออกจากที่นี่ไปพร้อมทั้งน้ำตานองหน้า..ขี้หูขี้ตาขี้มูกเลอะเทอะเต็มไปหมด
.....ด้วยความสำนึกผิดในความรู้เฒ่าไม่ถึงการณ์
.....ด้วยอารมณ์ที่เหมือนเป็นเหาอยู่ตัวเดียวในโลก
.....ด้วยความมุ่งมั่นที่จะ........ล้างแค้นสาวกใหม่คนต่อไป....
.....สู้เขานะ...บักหน่องคนอึดจากดินแดนที่ราบสูง
.....เคียว โอยาซึมินะไซ  มาตะ โยโรชิกุเน๊    เด้ออีหล่า.......

(ก็รอลุ้นตรงนี้อีก โอ้ย. ใจจะขาด  )

มหาให้มหาไปหามหาถ้ามหาไม่ไปหามหาหมาจะมาหามหา
กร๊าก

ถูกใจ เอาไป (+3)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เพี้ยนไปแล้ว  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

้เพี้ยนไปแล้ว  ไอ้มืดหมี ไอ้มืดหมี ไอ้มืดหมี

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 กร๊าก กร๊าก

มีของจริงๆ ตานี่

Today you , Tomorrow me.
+1 คืนให้ครับ สุดยอดจริง ๆ  กร๊าก
ท่าทางอนาคตไกล  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
อนาคตไกล้ดับแล้วค่ะ เพราะไม่ยอมเป็นเหยื่อสังเวยหมี  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อนาคตไกล้ดับแล้วค่ะ เพราะไม่ยอมเป็นเหยื่อสังเวยหมี  หมีโหดดดด

ว่าจะไปนอนแล้ว โผล่เข้ามาเจอพอดี   งั้นต้องบรรณาการท่านหมีจอมโหดร้ายน่าดู สักหน่อยนึงครับ
เผื่อท่านจะได้เมตตา " เหา " ตัวน้อยๆอย่างผม ...

อันนี้ทำให้  " ท่านหมีจอมโหดร้ายน่าดู "   โดยเฉพาะเลยนะ

( รำพึงคนเดียว คนอื่นห้ามฟัง )

ชะอุ๊ย !!  (อิอิ)  .นึกว่ายังเป็นเหาอยู่
...เผลอแผลบเดียว เรามีศักดิ์และศรีเป็น " แมงกลิ้งขี้ "  แล้วหรือเนี่ย.. เขินจัง ฮี่... 
โอ้...พระเจ้ายอด มันจอร์ชคักๆ  ...คักๆล่ะมันคักอีหลี    อีหลี  กะด้อกะเดี้ย ...
. ...  โอ้ย..ดีใจๆๆ  ดีใจจนขี้แตกขี้แตน  .....ดีใจจนขวัญหนีดีฝ่อ....
งั้น   ฉลองยศใหม่ ที่ได้เป็น " แมงกลิ้งขี้ " ด้วยการไปวิ่งรอบบ้านดีกว่า......
วิ่งมันตอนตีสองครึ่งนี่แหละ.....
เอิ๊กๆๆๆๆๆ    

ไปล่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 เม.ย. 2006, 02:46 น. โดย YL_Studio » บันทึกการเข้า

มหาให้มหาไปหามหาถ้ามหาไม่ไปหามหาหมาจะมาหามหา
 ง่ะ เจอสิงนักปั่นอีกแล้ว
ยินดีต้อนรับครับป๋าหน่อง  ยิ้มน่ารัก

มีคนมาลบสถิติป๋าภูกระดึงละ   กร๊าก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ยินดีต้อนรับค่ะ
หวังว่าหนูคงได้เรียกพี่นะคะ กรี๊ดดดดด

(แอบเดาอายุเอาจากรูปน่ะค่ะ)

รักแมวค่ะ
โพสต์แนวมากค่ะ  กรี๊ดดดดด
ดูจากอายุรูปน่าจะทำลายสถิติำำำได้

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ลุงคนนี้เป็นใคร  ง่ะ

สวัสดีค่ะ ยินดีต้อนรับ  ลันล้า

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8