หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: จะขอฝากตัวในนี้สักคนขอบพระคุณครับ  (อ่าน 23955 ครั้ง)
 ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

เห็น YL Studio  ก็ฟันธงไป 80% แล้ว ว่าต้องเป็นน้าหน่อง
และแล้ว ก็เป็นเช่นนั้นจริง ๆ  

ยินดีต้อนทรัพย์ครับน้า

ว่าแต่ ยังสงสัย ....

น้ามานี่ได้ไงเนี่ย  โวย งั้นเหรอ

-1 รับน้องคนบ้านเดียวกัน
+1 ฐานะอาวุโส

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ญาติเฮียแก็บเหรอครับ  งง

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ระบบเครือญาติพาคนเข้ามาในอีกแล้วเรอะ ฮี่ๆ

รับน้อง(หรือพี่) งามๆซักทีนึงนะคะ ยิ้มน่ารัก
ญาติเฮียแก็บเหรอครับ  งง

ผู้อาวุโส แถวบ้านผมนี่แหละครับ
แต่ว่า ไม่รู้จักกันเป็นการส่วนตั๊ว ส่วนตัว

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ว่าแต่ป๋าหน่อง โดนใครไปบังคับเข้ามาหรือเปล่าครับ  เกย์แอบ

อ่อ...มาอยู่ที่นี่แล้วระวังหมีด้วยนะครับ  หมีโหดดดด

ผมบรรณาการด้วยก๋วยเตี๋ยวชามใหญ่ และฝากตัว (พร้อม ) ใว้แล้ว จึงไม่ต้องระวังตัวอีกต่อไปครับ.

โอ้..... แก๊บ....ใครน๊อ.( โดนหักลบเยอะจัง)..
โทรมาหาหน่อยดิ  เดี๋ยวค่อยว่ากันนะ เล่าอะไรให้ฟังก่อน

ตัวกระผมเองเป็นคนที่ชื่นชอบการตัดต่อตกแต่งภาพมาก
นามบัตร แผ่นป้าย ใบปลิวโฆษณากิจการห้องบันทึกเสียงของตัวเองที่ทำอยู่ในตอนนี้
ก็เป็นคนทำเองออกแบบเองทั้งหมด ( แล้วจะเอามาโชว์ทีหลังนะ)
แล้วทีนี้ผมก็มีฟอนต์ ซึ่งใช้มาตั้งแต่สมัยWin95- Win98-Win me
ซึ่งตอนนั้นได้เล่นดนตรีอยู่ที่ญี่ปุ่น ....มีแต่เพื่อนจากเมืองไทยที่ส่งไปให้ 
(ผมไปอยู่ญี่ปุ่นตั้งแต่Win95ยังไม่เกิด และกลับเมืองไทยต้นปี 46)
ก็ได้ใช้ฟอนต์ชุดนั้นมาตลอดไม่ได้เคยคิดจะไปเสาะหาซื้อมาใช้เลย( เพราะไม่รู้ว่าจะไปซื้อที่ใหน)
มีอยู่วันนึง ก็เมื่อกลางเดือนกุมภาฯ49  ท่องเว็บหาความรู้ไปเรื่อยๆ
จากเว็บนี่ ลิ้งค์ไปเว็บโน้นต่อๆกันเป็นทอดๆ  จนไปถึงเว็บหนึ่งเป็นของ
โรงเรียนกันทรลักษ์วิทยา ที่ จ.ศรีสะเกษ ที่นั่นเด็กๆเขาทำลิ้งค์
เรื่อง " การขุดหลุมฝังฟอนต์...."  

h**p://www2.ge.go.th/freewebboard/discussion.php?id=89403&uid=klv2546&gid=1&visit=1

เห็นว่าน่าสนใจดีจึงคลิ๊กไปดู  พอมาถึง ที่นี่เป็นแหล่งความรู้อันวิเศษสุดเลยครับ
มันเหมือนว่าผมเข้ามาเปิดความลับเรื่องฟอนต์ของสุสานตุตันคาเมนเลยทีเดียวเชียว
ก็ได้เข้ามาสำรวจที่นี่ เข้าๆออกๆอยู่เป็นเดือนๆ  ..แหะๆ ก็ได้ฟอนต์ไปใช้งานบักหลายนึง
และเมื่อสองสามวันที่ผ่านมาจึงคิดว่าตัวเองต้องเป็นสาวกที่นี่แล้วล่ะ  
มัวแต่ ReadOnlyอยู่อย่างนี้จุกอกตายแน่  และยอมรับว่าเป็นขาจร (ที่จริงใจนะ )
คือมันคันไม้คันมืออยากร่วมสนุกน่ะ 
ครับ ผมก็ได้มาเป็นสาวก(แก่ๆ)ของที่นี่.....ตามบัญชาของสววรค์ไปเรียบร้อย.... 
( แถมมาเจอญาติอีกตะหาก เอิ๊กๆๆๆ )
 [/size] 

มหาให้มหาไปหามหาถ้ามหาไม่ไปหามหาหมาจะมาหามหา
หวัดดีครับ ปู่หน่อง  ฮี่ๆ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ที่แท้ห่าโอ เป็นต้นเหตุของการดั้นด้นมาเจอที่นี่นะเอง  หน้ามึน

[ว่างให้เช่า]
อยู่ที่อุบลเองเหรอครับ เมื่อเดือนกุมภาพันธ์ผมก็ไปมา ไปมอบอาคารเรียนให้โรงเรียนใน อ.นาเยียมาครับ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
กุญแจนี้เอาไว้ไขประตูหรือ เอาไว้ทุบตึกครับ
ยินดีต้อนรับค่ะ

ดูไม่ออกว่ามันคือกุญแจ ง่ะ
กุญแจนี้เอาไว้ไขประตูหรือ เอาไว้ทุบตึกครับ

เอาไว้เขวี้ยงใส่หัวคนถามอ่ะครับ  เกย์แอบ

ดีจังเลย เห็นแล้วปลื้มมาก ...
มาคราวหน้าแวะมาเที่ยวบ้านผมบ้างนะ

งง

แว๊ก!!!! ใครเรียกเราว่าปู่......

มหาให้มหาไปหามหาถ้ามหาไม่ไปหามหาหมาจะมาหามหา
ปู่ว์~~~~~~  ฮิ้ววว
จะร้องเพลงให้ฟัง ..เอาไม๊....มีใครอยากฟังบ้าง   ยิ้มน่ารัก

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8